SBI Home Loan : एसबीआय ने होम लोन साठी आणली खास ऑफर; असे मिळवा तात्काळ कर्ज

SBI Home Loan : एसबीआय ने होम लोन साठी आणली खास ऑफर; असे मिळवा तात्काळ कर्ज

SBI Home Loan : स्टेट बँक ऑफ इंडिया ही भारतातील खरोखर मोठी बँक आहे जी लोकांना घर खरेदी करण्यासाठी पैसे देते. त्यांनी अनेक कुटुंबांना, 3 दशलक्षाहून अधिक, त्यांच्या स्वप्नातील घरे खरेदी करण्यात मदत केली आहे. बँक आपल्या ग्राहकांना परवडणारी घरे उपलब्ध करून देण्यासाठी आटोकाट प्रयत्न करते. या लेखात आपण घर खरेदी करण्यासाठी स्टेट बँकेकडून कर्ज कसे मिळवायचे, तुम्हाला काय करावे लागेल आणि तुमच्याकडे कोणती कागदपत्रे असणे आवश्यक आहे हे जाणून घेणार आहोत.SBI Home Loan :

एका नियमित व्यक्तीला स्वतःचे घर हवे असते, पण ते विकत घेण्यासाठी त्यांच्याकडे पुरेसे पैसे नसतात. त्यामुळे त्यांनी एसबीआय बँक नावाच्या बँकेतून घर घेण्यासाठी पैसे घेतले. ज्या लोकांना गृहकर्ज घ्यायचे आहे त्यांच्यासाठी बँकेच्या वेगवेगळ्या ऑफर आहेत. आता या ऑफर्सबद्दल अधिक जाणून घेऊया.SBI Home Loan :

SBI होम लोन साठी अर्ज कसा करायचा बघण्यासाठी इथे क्लिक करा 

SBI Home Loan : एसबीआय गृह कर्जाचे प्रकार

प्रत्येक बँकांकडून ग्राहकांना गृह कर्ज देताना वेगवेगळ्या कारणासाठी वेगवेगळे कर्ज दिले जातात.

Land Purchase Loan – घरासाठी जागा खरेदी करण्यासाठी कर्ज

Loan for Constructing New Home – नवीन घर बांधण्यासाठी कर्ज

House Expansion Loan – घराची दुरुस्ती किंवा विस्तार करण्यासाठी कर्ज

Buying a New Home – नवीन घर खरेदीसाठी कर्ज

तर, तुम्हाला बँकेकडून मिळू शकणारी विविध प्रकारची गृहकर्जे आहेत. परंतु जर तुम्हाला बँकेने तुम्हाला लवकर कर्ज द्यावे असे वाटत असेल तर ते तुमचा CIBIL स्कोर तपासतील. तुमचा CIBIL स्कोअर चांगला असल्यास, ते तुम्हाला सहज कर्ज देतील. आणि तुमचा CIBIL स्कोर चांगला असल्यास, ते तुम्हाला कमी व्याजदराने कर्ज देखील देऊ शकतात.

SBI होम लोन साठी अर्ज कसा करायचा बघण्यासाठी इथे क्लिक करा 

0 comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *